ദുബായില്‍ റമദാന്‍ മാസത്തിലെ പ്രാര്‍ത്ഥനാ സമയം ക്രമീകരിച്ചു. ക്രമീകരിച്ച പ്രാര്‍ത്ഥനാ സമയങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെ

ദുബായില്‍ റമദാന്‍ മാസത്തിലെ പ്രാര്‍ത്ഥനാ സമയം ക്രമീകരിച്ചു. ക്രമീകരിച്ച പ്രാര്‍ത്ഥനാ സമയങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെ

Ramadan Weekday Greg Imsak(AM) Fajr(AM) Sunrise(AM) Dhuhr(PM) Asr(PM) Maghrib(PM) Isha(PM)
1 Thursday 5/17/2018 3:58 4:08 5:30 12:18 3:44 7:00 8:23
2 Friday 5/18/2018 3:57 4:07 5:30 12:18 3:44 7:01 8:24
3 Saturday 5/19/2018 3:56 4:06 5:29 12:18 3:44 7:02 8:25
4 Sunday 5/20/2018 3:56 4:06 5:29 12:18 3:44 7:02 8:25
5 Monday 5/21/2018 3:55 4:05 5:28 12:18 3:44 7:03 8:26
6 Tuesday 5/22/2018 3:55 4:05 5:28 12:18 3:44 7:03 8:27
7 Wednesday 5/23/2018 3:54 4:04 5:28 12:18 3:43 7:04 8:27
8 Thursday 5/24/2018 3:53 4:03 5:27 12:18 3:43 7:04 8:28
9 Friday 5/25/2018 3:53 4:03 5:27 12:18 3:43 7:05 8:29
10 Saturday 5/26/2018 3:52 4:02 5:27 12:19 3:43 7:05 8:29
11 Sunday 5/27/2018 3:52 4:02 5:26 12:19 3:43 7:06 8:30
12 Monday 5/28/2018 3:52 4:02 5:26 12:19 3:43 7:06 8:31
13 Tuesday 5/29/2018 3:51 4:01 5:26 12:19 3:43 7:07 8:31
14 Wednesday 5/30/2018 3:51 4:01 5:26 12:19 3:43 7:07 8:32
15 Thursday 5/31/2018 3:50 4:00 5:26 12:19 3:43 7:07 8:33
16 Friday 6/1/2018 3:50 4:00 5:25 12:19 3:43 7:08 8:33
17 Saturday 6/2/2018 3:50 4:00 5:25 12:20 3:43 7:08 8:34
18 Sunday 6/3/2018 3:50 4:00 5:25 12:20 3:43 7:09 8:34
19 Monday 6/4/2018 3:49 3:59 5:25 12:20 3:43 7:09 8:35
20 Tuesday 6/5/2018 3:49 3:59 5:25 12:20 3:43 7:10 8:36
21 Wednesday 6/6/2018 3:49 3:59 5:25 12:20 3:43 7:10 8:36
22 Thursday 6/7/2018 3:49 3:59 5:25 12:20 3:43 7:11 8:37
23 Friday 6/8/2018 3:49 3:59 5:25 12:21 3:44 7:11 8:37
24 Saturday 6/9/2018 3:49 3:59 5:25 12:21 3:44 7:11 8:38
25 Sunday 6/10/2018 3:48 3:58 5:25 12:21 3:44 7:12 8:38
26 Monday 6/11/2018 3:48 3:58 5:25 12:21 3:44 7:12 8:39
27 Tuesday 6/12/2018 3:48 3:58 5:25 12:21 3:44 7:12 8:39
28 Wednesday 6/13/2018 3:48 3:58 5:25 12:22 3:44 7:13 8:39
29 Thursday 6/14/2018 3:48 3:58 5:25 12:22 3:44 7:13 8:40

SHARE