Just In

raees

ശിവസേനയുടെ ശക്തമായ എതിർപ്പ്; ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ ‘റായീസ്’ റിലീസ് അനിശ്ചിതത്വത്തിൽ

ബോളിവുഡിലെ കിംഗായ ഷാരൂഖ് ഖാനും, ശിവസേനയും തമ്മിലുള്ള രസക്കേട് യാതൊരു മാറ്റവുമില്ലാതെ തുടരുകയാണ്. ഷാരൂഖിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ സിനിമായ റായീസിന്റെ റിലീസ് തടയുമെന്ന ശിവസേനയുടെ പ്രഖ്യാപനത്തിലെത്തി നിൽക്കുകയാണ് ഇവര്‍ തമ്മിലുള്ള സ്ഥായിയായ ശത്രുതയുടെ പുതിയ മാനം. ഇത്തവണ പ്രശ്നം ഷാരൂഖുമായി ബന്ധപ്പെട്ടതല്ല. മറിച്ച്, പ്രസ്തുത സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കുന്ന പാക് നായിക മഹീറ ഖാനാണ് പ്രധാന വിഷയം. പാക് നായികയെ വച്ച് സിനിമ ചെയ്യാൻ പാടില്ല എന്ന കർശന നിലപാടിലാണ് ശിവസേന. ഈ മാസം 26’ന് റിലീസ് നിശ്ചയിച്ചിട്ടുള്ള റായീസ് തീയറ്ററുകളിൽ എത്തില്ല, അഥവാ അത് സംഭവിച്ചാൽ വിവരമറിയും എന്നാണ് ശിവസേനയുടെ ഭീഷണി.

നേരത്തേ നവ നിർമ്മാൺ സേന ഇത്തരമൊരു ഭീഷണിയുമായി രംഗത്തുണ്ടായിരുന്നു. നായികയെ മാറ്റിയില്ലെങ്കിൽ സിനിമ റിലീസ് ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കില്ല എന്നതായിരുന്നു അവരുടെ ഭീഷണി. പക്ഷെ ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയായതിനാൽ അത് അസാധ്യമാണ് എന്ന കാരണം വിശദമാക്കിക്കൊണ്ട് ഷാരൂഖ് ഖാൻ നവ നിർമ്മാൺ സേന നേതാവായ രാജ് താക്കറെയുമായി ചർച്ച നടത്തി പ്രശ്നം പരിഹരിച്ചിരുന്നു. അപ്പോഴാണ് ഇതേ വിഷയത്തിൽ കൂടുതൽ സങ്കീർണ്ണ ഭാവങ്ങളുമായി ശിവസേനയുടെ വരവ്. ശിവസേന നേതാവ് ആദിത്യ താക്കറെയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ വിതരണക്കാർക്കെല്ലാം നേരിട്ട്, ഭീഷണിയുടെ സ്വരത്തിൽ കത്തയിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

ജനുവരി 26’ന് മുൻപ് പ്രശ്നം പരിഹരിക്കപ്പെടും എന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ടീം റായീസ്.

Share This Article

സമാന്തര റിലീസിന് തയ്യാറായി തീയറ്റർ ഉടമകളുടെ പുതിയ സംഘടന?

Next Story »

‘ഭൈരവ’ ഭയക്കണം; ചിത്രത്തിന്‍റെ വ്യാജനിറക്കുമെന്ന് ‘തമിഴ്റോക്കേഴ്‌സ്’

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Now Showing

 • download (6)

  എസ്ര

  2 weeks ago

  സംവിധാനം:- ജെയ് കെ. നിർമ്മാണം:- എ.വി. അനൂപ്, മുകേഷ് ആർ മേത്ത, സി.വി. സാരഥി രചന:- ജെയ് കെ. കഥ:- ശ്രീജിത്ത് അഭിനേതാക്കൾ:- പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ, പ്രിയ ആനന്ദ് സംഗീതം:- രാഹുൽ രാജ് ഛായാഗ്രഹണം:- സുജിത്ത് വാസുദേവ് ...

  Read More
 • suriya-s3-759

  സിങ്കം 3

  2 weeks ago

  രചന, സംവിധാനം:- ഹരി നിർമ്മാണം & ബാനർ :- ജ്ഞാനവേല്‍ രാജ അഭിനേതാക്കള്‍ :-സൂര്യ, അനുഷ്ക, ശ്രുതിഹാസന്‍ ഛായാഗ്രഹണം :- പ്രിയന്‍ ചിത്രസംയോജനം :- വി ടി വിജയന്‍, ടി എസ് ജോയ് സംഗീതം :- ഹാരിസ് ...

  Read More
 • fukri

  ‘ഫുക്രി’

  2 weeks ago

  രചന, സംവിധാനം- സിദ്ധിക്ക് നിർമ്മാണം & ബാനർ :- സിദ്ധിക്ക്, വൈശാഖ് രാജന്‍, ജെന്‍സോ ജോസ്/എസ് ടാക്കീസ് അഭിനേതാക്കള്‍ :-ജയസൂര്യ,ലാല്‍,സിദ്ധിക്ക്,കെ.പി.എസി.ലളിത,ഹരീഷ്കണാരന്‍,ജനാര്‍ദ്ദനന്‍,ഭഗത് മാനുവല്‍, നസീര്‍ സക്രാന്തി , ജോജു ജോര്‍ജ്ജ്,പ്രയാഗ മാര്‍ട്ടിന്‍,അനുസിത്താര ഛായാഗ്രഹണം :- വിജയ്‌ ഉലകനാഥ് ചിത്രസംയോജനം ...

  Read More
 • m

  മുന്തിരിവള്ളികള്‍ തളിര്‍ക്കുമ്പോള്‍

  4 weeks ago

    സംവിധാനം :- ജിബു ജേക്കബ് നിർമ്മാണം & ബാനർ :- സോഫിയ പോള്‍&വീക്കന്‍ഡ് ബ്ലോക്ക് ബസ്റ്റര്‍ തിരക്കഥ, സംഭാഷണം :- സിന്ധുരാജ് അഭിനേതാക്കൾ :- മോഹന്‍ലാല്‍,മീന,അനൂപ്‌ മേനോന്‍, അലന്‍സിയര്‍,ശ്രിന്ദ വഹാബ്,സനൂപ് സന്തോഷ്‌,ഐമ റോസ്മി,കലാഭവന്‍ ഷാജോണ്‍, ബിന്ദു ...

  Read More
 • jomon

  ‘ജോമോന്റെ സുവിശേഷങ്ങൾ’

  3 months ago

  സംവിധാനം :- സത്യൻ അന്തിക്കാട് നിർമ്മാണം & ബാനർ :- സേതു മണ്ണാർക്കാട്, ഫുൾ മൂൺ സിനിമ വിതരണം :- കലാസംഘം & എവർഗ്രീൻ ഫിലിംസ് അഭിനേതാക്കൾ :- ദുൽക്കർ സൽമാൻ, മുകേഷ്, ജേക്കബ് ഗ്രിഗറി, ഇന്നസെന്റ്, ...

  Read More
 • Coming Soon

  • ഒരു മെക്സിക്കൻ അപാരത

   2 weeks ago

   സംവിധാനം:- ടോം ഇമ്മട്ടി നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- അനൂപ് കണ്ണൻ, അനൂപ് കണ്ണൻ സ്റ്റോറീസ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- ടോവിനോ തോമസ്, നീരജ് മാധവ്, രൂപേഷ് പീതാംബരൻ, കീർത്തി സുരേഷ് ഛായാഗ്രഹണം:- പ്രകാശ് വേലായുധന്‍ സംഗീതം:- മണികണ്ഠന്‍ ...

   Read More
  • 1971 ബിയോണ്ട് ദി ബോര്‍ഡേഴ്സ്

   2 weeks ago

   സംവിധാനം:- മേജര്‍ രവി നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- ഹനീഫ് മുഹമ്മദ്, റെഡ്റോസ് എന്റര്‍ടെയിന്‍മെന്റ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- മോഹന്‍ലാല്‍, ആശാ ശരത്ത്, ശ്രിദ്ധ, അല്ലു സിരീഷ്, റാണ ദഗ്ഗുബതി ഛായാഗ്രഹണം:- സുജിത് വാസുദേവ് ഭാഷ :- മലയാളം ...

   Read More
  • ചങ്ക്സ്

   2 weeks ago

     സംവിധാനം:- ഒമര്‍ ലുലു തിരക്കഥ:- സനൂപ് തൈക്കുടം, ജോസഫ് വിജീഷ്, അനീഷ് ഹമീദ് നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- വൈശാഖ് രാജ, വൈശാഖാ സിനിമ അഭിനേതാക്കള്‍ :- ബാലു വര്‍ഗ്ഗീസ്, ധര്‍മജന്‍ ബോള്‍ഗാട്ടി, വൈശാഖ് അവതരണം ...

   Read More
  • അയാള്‍ ജീവിച്ചിരിപ്പുണ്ട്

   2 weeks ago

   സംവിധാനം:- വ്യാസന്‍ കെ പി നിർമ്മാണം :- 44 ഫിലിംസ് അഭിനേതാക്കള്‍ :-വിജയ്‌ ബാബു, മണികണ്ഠന്‍, നമ്രത ഗെയ്ക്ക്‌വാദ്, ഗോകുല്‍, പ്രസാദ്, ശ്രീജിത്ത്, സുധീര്‍ കരമന ഛായാഗ്രഹണം :- ഹരി നായര്‍ ചിത്രസംയോജനം :- വി ടി ...

   Read More
  • എബി

   4 weeks ago

   സംവിധാനം :- ശ്രീകാന്ത് മുരളി നിർമ്മാണം & ബാനർ :- സുവിന്‍ കെ വര്‍ക്കി,ലിറ്റില്‍ ബിഗ്‌ ഫിലിംസ് രചന :- സന്തോഷ്‌ എച്ചിക്കാനം അഭിനേതാക്കള്‍ :- വിനീത് ശ്രീനിവാസന്‍,അജു വര്‍ഗീസ്‌,സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട്, മെറീന മൈക്കിള്‍,സുധീര്‍ കരമന,ഹരീഷ് പേരാടി,വിനിത ...

   Read More