raees

ശിവസേനയുടെ ശക്തമായ എതിർപ്പ്; ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ ‘റായീസ്’ റിലീസ് അനിശ്ചിതത്വത്തിൽ

ബോളിവുഡിലെ കിംഗായ ഷാരൂഖ് ഖാനും, ശിവസേനയും തമ്മിലുള്ള രസക്കേട് യാതൊരു മാറ്റവുമില്ലാതെ തുടരുകയാണ്. ഷാരൂഖിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ സിനിമായ റായീസിന്റെ റിലീസ് തടയുമെന്ന ശിവസേനയുടെ പ്രഖ്യാപനത്തിലെത്തി നിൽക്കുകയാണ് ഇവര്‍ തമ്മിലുള്ള സ്ഥായിയായ ശത്രുതയുടെ പുതിയ മാനം. ഇത്തവണ പ്രശ്നം ഷാരൂഖുമായി ബന്ധപ്പെട്ടതല്ല. മറിച്ച്, പ്രസ്തുത സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കുന്ന പാക് നായിക മഹീറ ഖാനാണ് പ്രധാന വിഷയം. പാക് നായികയെ വച്ച് സിനിമ ചെയ്യാൻ പാടില്ല എന്ന കർശന നിലപാടിലാണ് ശിവസേന. ഈ മാസം 26’ന് റിലീസ് നിശ്ചയിച്ചിട്ടുള്ള റായീസ് തീയറ്ററുകളിൽ എത്തില്ല, അഥവാ അത് സംഭവിച്ചാൽ വിവരമറിയും എന്നാണ് ശിവസേനയുടെ ഭീഷണി.

നേരത്തേ നവ നിർമ്മാൺ സേന ഇത്തരമൊരു ഭീഷണിയുമായി രംഗത്തുണ്ടായിരുന്നു. നായികയെ മാറ്റിയില്ലെങ്കിൽ സിനിമ റിലീസ് ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കില്ല എന്നതായിരുന്നു അവരുടെ ഭീഷണി. പക്ഷെ ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയായതിനാൽ അത് അസാധ്യമാണ് എന്ന കാരണം വിശദമാക്കിക്കൊണ്ട് ഷാരൂഖ് ഖാൻ നവ നിർമ്മാൺ സേന നേതാവായ രാജ് താക്കറെയുമായി ചർച്ച നടത്തി പ്രശ്നം പരിഹരിച്ചിരുന്നു. അപ്പോഴാണ് ഇതേ വിഷയത്തിൽ കൂടുതൽ സങ്കീർണ്ണ ഭാവങ്ങളുമായി ശിവസേനയുടെ വരവ്. ശിവസേന നേതാവ് ആദിത്യ താക്കറെയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ വിതരണക്കാർക്കെല്ലാം നേരിട്ട്, ഭീഷണിയുടെ സ്വരത്തിൽ കത്തയിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

ജനുവരി 26’ന് മുൻപ് പ്രശ്നം പരിഹരിക്കപ്പെടും എന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ടീം റായീസ്.

Share This Article

സമാന്തര റിലീസിന് തയ്യാറായി തീയറ്റർ ഉടമകളുടെ പുതിയ സംഘടന?

Next Story »

‘ഭൈരവ’ ഭയക്കണം; ചിത്രത്തിന്‍റെ വ്യാജനിറക്കുമെന്ന് ‘തമിഴ്റോക്കേഴ്‌സ്’

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Now Showing

 • 17457577_10154662064129888_1782976689331084272_n

  ഹണി ബീ 2

  13 hours ago

  സംവിധാനം:- ജീന്‍ പോള്‍ ലാല്‍ നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- ലാല്‍ ക്രിയേഷന്‍സ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- ആസിഫ് അലി, ഭാവന, ശ്രീനാഥ്‌ ഭാസി, ലാല്‍, ലന സംഗീത സംവിധാനം:- ദീപക് ദേവ് ഭാഷ :- മലയാളം റിലീസ്:- ...

  Read More
 • po

  അലമാര

  5 days ago

  സംവിധാനം:- മിഥുന്‍ മാനുവല്‍ തോമസ്‌ രചന :- ജോണ്‍ മാന്ത്രിക്കല്‍   നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- ഫുള്‍ ഒണ്‍ സ്റ്റുഡിയോസ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- സണ്ണി വെയിന്‍, രണ്‍ജി പണിക്കര്‍,അതിഥി രവി, അജു വര്‍ഗീസ്‌, സുധി കോപ്പ,സൈജു ...

  Read More
 • s

  സൈറ ബാനു

  3 weeks ago

  സംവിധാനം : ആന്റണി സോണി സെബാസ്റ്റ്യന്‍   നിര്‍മ്മാണം: മാക്ട്രോ പിക്ചേഴ്സ്, ആര്‍വി ഫിലിംസ്,ഇറോസ് ഇന്‍റര്‍നാഷണല്‍   കഥ /തിരക്കഥ : ആര്‍.ജെ ഷാന്‍   സംഭാഷണം : ബിപിന്‍ ചന്ദ്രന്‍   സംഗീതം/പശ്ചാത്തല സംഗീതം : ...

  Read More
 • aa

  എബി

  4 weeks ago

  എബി സംവിധാനം :- ശ്രീകാന്ത് മുരളി നിർമ്മാണം & ബാനർ :- സുവിന്‍ കെ വര്‍ക്കി,ലിറ്റില്‍ ബിഗ്‌ ഫിലിംസ് രചന :- സന്തോഷ്‌ എച്ചിക്കാനം അഭിനേതാക്കള്‍ :- വിനീത് ശ്രീനിവാസന്‍,അജു വര്‍ഗീസ്‌,സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട്, മെറീന മൈക്കിള്‍,സുധീര്‍ കരമന,ഹരീഷ് ...

  Read More
 • download (6)

  എസ്ര

  1 month ago

  സംവിധാനം:- ജെയ് കെ. നിർമ്മാണം:- എ.വി. അനൂപ്, മുകേഷ് ആർ മേത്ത, സി.വി. സാരഥി രചന:- ജെയ് കെ. കഥ:- ശ്രീജിത്ത് അഭിനേതാക്കൾ:- പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ, പ്രിയ ആനന്ദ് സംഗീതം:- രാഹുൽ രാജ് ഛായാഗ്രഹണം:- സുജിത്ത് വാസുദേവ് ...

  Read More
 • Coming Soon

  • 1971 ബിയോണ്ട് ദി ബോര്‍ഡേഴ്സ്

   1 month ago

   സംവിധാനം:- മേജര്‍ രവി നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- ഹനീഫ് മുഹമ്മദ്, റെഡ്റോസ് എന്റര്‍ടെയിന്‍മെന്റ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- മോഹന്‍ലാല്‍, ആശാ ശരത്ത്, ശ്രിദ്ധ, അല്ലു സിരീഷ്, റാണ ദഗ്ഗുബതി ഛായാഗ്രഹണം:- സുജിത് വാസുദേവ് ഭാഷ :- മലയാളം ...

   Read More
  • ചങ്ക്സ്

   1 month ago

     സംവിധാനം:- ഒമര്‍ ലുലു തിരക്കഥ:- സനൂപ് തൈക്കുടം, ജോസഫ് വിജീഷ്, അനീഷ് ഹമീദ് നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- വൈശാഖ് രാജ, വൈശാഖാ സിനിമ അഭിനേതാക്കള്‍ :- ബാലു വര്‍ഗ്ഗീസ്, ധര്‍മജന്‍ ബോള്‍ഗാട്ടി, വൈശാഖ് അവതരണം ...

   Read More
  • ടേക്ക് ഓഫ്

   2 months ago

   സംവിധാനം :- മഹേഷ്‌ നാരായണന്‍ നിർമ്മാണം & ബാനർ :- ആന്‍റോ ജോസഫ്&ആന്‍ മെഗാ മീഡിയ തിരക്കഥ, സംഭാഷണം :- പി.വി ഷാജി കുമാര്‍ അഭിനേതാക്കൾ :- കുഞ്ചാക്കോ ബോബന്‍, ഫഹദ് ഫാസില്‍,ആസിഫ് അലി ,പാര്‍വതി ഛായാഗ്രഹണം ...

   Read More
  • പുത്തന്‍പണം

   2 months ago

   സംവിധാനം/രചന ; രഞ്ജിത്ത്   നിര്‍മ്മാണം&ബാനര്‍ ; രഞ്ജിത്ത്, എബ്രഹാം മാത്യൂ,അരുണ്‍ നാരായണന്‍/ ത്രീ കളര്‍ സിനിമ   അഭിനേതാക്കള്‍ ; മമ്മൂട്ടി, രണ്‍ജി പണിക്കര്‍, മാമുക്കോയ, സിദ്ധിക്ക്, സായ്കുമാര്‍, ഇനിയ   ഛായാഗ്രഹണം :- ഓം ...

   Read More
  • തൊണ്ടിമുതലും ദൃക്സാക്ഷിയും

   4 months ago

   സംവിധാനം – ദിലീഷ് പോത്തന്‍ രചന – സജീവ്‌ പാഴൂര്‍ നിര്‍മ്മാണം – സന്ദീപ്‌ സേനന്‍, അനീഷ്‌ എം തോമസ്‌ അഭിനേതാക്കള്‍ – ഫഹദ് ഫാസില്‍, അലന്‍സിയര്‍ സംഗീതം – ബിജിബാല്‍ ചിത്രസംയോജനം – കിരണ്‍ ദാസ് ...

   Read More