Just In

harrisonford

വിമാന ദുരന്തമുണ്ടാക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചു; ഹോളിവുഡ് താരത്തിനെതിരെ കേസ്

വിമാന ദുരന്തം ഉണ്ടാക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചു എന്ന ആരോപണത്തില്‍ ഹോളിവുഡ് ആക്ഷന്‍ ഹീറോ ഹാരിസന്‍ ഫോര്‍ഡിനെതിരെ അന്വേഷണം. കഴിഞ്ഞ ദിവസം തന്റെ സ്വകാര്യ വിമാനം തെറ്റായ സ്ഥലത്ത് ഇറക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചപ്പോള്‍ നൂറ്റിപ്പത്ത് യാത്രക്കാരുമായി പോയ ബോയിഗ് 737 വിമാനത്തെ ഇടിക്കാന്‍ പോയിരുന്നു. എന്നാല്‍ അപകടം പറ്റാതെ തലനാരിഴയ്ക്ക് രക്ഷപ്പെട്ടു. ഭാഗ്യത്തിലൂടെ വന്‍ ദുരന്തമാണ് വഴിമാറിപ്പോയതെന്നു മാധ്യമങ്ങള്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു.

റണ്‍വേക്ക് പകരം ടാക്സിവേയില്‍ ഇറക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചതാണ് താരത്തിനു പറ്റിയ പിഴവ്. താഴേക്ക് വന്ന താരത്തിന്റെ സ്വകാര്യ വിമാനവും പറന്നുയര്‍ന്ന യാത്രാ വിമാനവും കൂട്ടിമുട്ടാതെ കഷ്ടിച്ച് രക്ഷപ്പെട്ടു.

കാലിഫോര്‍ണിയയിലെ ഓറഞ്ച് കൌണ്ടിയില്‍ തിങ്കളാഴ്ച്ചയാണ് സംഭവം നടന്നത്. എയര്‍ ട്രാഫിക് കന്‍ട്രോള്‍ നല്‍കിയ നിര്‍ദ്ദേശം തെറ്റായി ധരിച്ച ഹാരിസന്‍ 110 യാത്രക്കാരും ആറു ജോലിക്കാരുമായി യാത്ര തിരിച്ച അമേരിക്കന്‍ എയര്‍ലൈന്‍സിന് മുകളിലൂടെ ടാക്സിവേയില്‍ ഇറക്കുകയായിരുന്നു.

സുരക്ഷാ മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ പാലിക്കാത്തതില്‍ ഫെഡറല്‍ ഏവിയേറന്‍ ഭരണസമിതി താരത്തിനെതിരെ കേസ് എടുത്തിട്ടുണ്ടെന്നു റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ ഉണ്ട്.

Share This Article

സംവിധായകന് കിടിലം സമ്മാനം നല്‍കി ഞെട്ടിച്ച്‌ സൂര്യ

Next Story »

അനുഷ്കയുമായുള്ള പ്രണയത്തെക്കുറിച്ച് കോഹ്‌ലി പറയുന്നതെന്ത്?

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Now Showing

 • aa

  എബി

  22 hours ago

  എബി സംവിധാനം :- ശ്രീകാന്ത് മുരളി നിർമ്മാണം & ബാനർ :- സുവിന്‍ കെ വര്‍ക്കി,ലിറ്റില്‍ ബിഗ്‌ ഫിലിംസ് രചന :- സന്തോഷ്‌ എച്ചിക്കാനം അഭിനേതാക്കള്‍ :- വിനീത് ശ്രീനിവാസന്‍,അജു വര്‍ഗീസ്‌,സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട്, മെറീന മൈക്കിള്‍,സുധീര്‍ കരമന,ഹരീഷ് ...

  Read More
 • download (6)

  എസ്ര

  2 weeks ago

  സംവിധാനം:- ജെയ് കെ. നിർമ്മാണം:- എ.വി. അനൂപ്, മുകേഷ് ആർ മേത്ത, സി.വി. സാരഥി രചന:- ജെയ് കെ. കഥ:- ശ്രീജിത്ത് അഭിനേതാക്കൾ:- പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ, പ്രിയ ആനന്ദ് സംഗീതം:- രാഹുൽ രാജ് ഛായാഗ്രഹണം:- സുജിത്ത് വാസുദേവ് ...

  Read More
 • suriya-s3-759

  സിങ്കം 3

  2 weeks ago

  രചന, സംവിധാനം:- ഹരി നിർമ്മാണം & ബാനർ :- ജ്ഞാനവേല്‍ രാജ അഭിനേതാക്കള്‍ :-സൂര്യ, അനുഷ്ക, ശ്രുതിഹാസന്‍ ഛായാഗ്രഹണം :- പ്രിയന്‍ ചിത്രസംയോജനം :- വി ടി വിജയന്‍, ടി എസ് ജോയ് സംഗീതം :- ഹാരിസ് ...

  Read More
 • fukri

  ‘ഫുക്രി’

  3 weeks ago

  രചന, സംവിധാനം- സിദ്ധിക്ക് നിർമ്മാണം & ബാനർ :- സിദ്ധിക്ക്, വൈശാഖ് രാജന്‍, ജെന്‍സോ ജോസ്/എസ് ടാക്കീസ് അഭിനേതാക്കള്‍ :-ജയസൂര്യ,ലാല്‍,സിദ്ധിക്ക്,കെ.പി.എസി.ലളിത,ഹരീഷ്കണാരന്‍,ജനാര്‍ദ്ദനന്‍,ഭഗത് മാനുവല്‍, നസീര്‍ സക്രാന്തി , ജോജു ജോര്‍ജ്ജ്,പ്രയാഗ മാര്‍ട്ടിന്‍,അനുസിത്താര ഛായാഗ്രഹണം :- വിജയ്‌ ഉലകനാഥ് ചിത്രസംയോജനം ...

  Read More
 • m

  മുന്തിരിവള്ളികള്‍ തളിര്‍ക്കുമ്പോള്‍

  1 month ago

    സംവിധാനം :- ജിബു ജേക്കബ് നിർമ്മാണം & ബാനർ :- സോഫിയ പോള്‍&വീക്കന്‍ഡ് ബ്ലോക്ക് ബസ്റ്റര്‍ തിരക്കഥ, സംഭാഷണം :- സിന്ധുരാജ് അഭിനേതാക്കൾ :- മോഹന്‍ലാല്‍,മീന,അനൂപ്‌ മേനോന്‍, അലന്‍സിയര്‍,ശ്രിന്ദ വഹാബ്,സനൂപ് സന്തോഷ്‌,ഐമ റോസ്മി,കലാഭവന്‍ ഷാജോണ്‍, ബിന്ദു ...

  Read More
 • Coming Soon

  • ഒരു മെക്സിക്കൻ അപാരത

   2 weeks ago

   സംവിധാനം:- ടോം ഇമ്മട്ടി നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- അനൂപ് കണ്ണൻ, അനൂപ് കണ്ണൻ സ്റ്റോറീസ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- ടോവിനോ തോമസ്, നീരജ് മാധവ്, രൂപേഷ് പീതാംബരൻ, കീർത്തി സുരേഷ് ഛായാഗ്രഹണം:- പ്രകാശ് വേലായുധന്‍ സംഗീതം:- മണികണ്ഠന്‍ ...

   Read More
  • 1971 ബിയോണ്ട് ദി ബോര്‍ഡേഴ്സ്

   2 weeks ago

   സംവിധാനം:- മേജര്‍ രവി നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- ഹനീഫ് മുഹമ്മദ്, റെഡ്റോസ് എന്റര്‍ടെയിന്‍മെന്റ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- മോഹന്‍ലാല്‍, ആശാ ശരത്ത്, ശ്രിദ്ധ, അല്ലു സിരീഷ്, റാണ ദഗ്ഗുബതി ഛായാഗ്രഹണം:- സുജിത് വാസുദേവ് ഭാഷ :- മലയാളം ...

   Read More
  • ചങ്ക്സ്

   2 weeks ago

     സംവിധാനം:- ഒമര്‍ ലുലു തിരക്കഥ:- സനൂപ് തൈക്കുടം, ജോസഫ് വിജീഷ്, അനീഷ് ഹമീദ് നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- വൈശാഖ് രാജ, വൈശാഖാ സിനിമ അഭിനേതാക്കള്‍ :- ബാലു വര്‍ഗ്ഗീസ്, ധര്‍മജന്‍ ബോള്‍ഗാട്ടി, വൈശാഖ് അവതരണം ...

   Read More
  • അയാള്‍ ജീവിച്ചിരിപ്പുണ്ട്

   2 weeks ago

   സംവിധാനം:- വ്യാസന്‍ കെ പി നിർമ്മാണം :- 44 ഫിലിംസ് അഭിനേതാക്കള്‍ :-വിജയ്‌ ബാബു, മണികണ്ഠന്‍, നമ്രത ഗെയ്ക്ക്‌വാദ്, ഗോകുല്‍, പ്രസാദ്, ശ്രീജിത്ത്, സുധീര്‍ കരമന ഛായാഗ്രഹണം :- ഹരി നായര്‍ ചിത്രസംയോജനം :- വി ടി ...

   Read More
  • അങ്കമാലി ഡയറീസ്

   1 month ago

   സംവിധാനം :- ലിജോ ജോസ് പല്ലിശ്ശേരി നിർമ്മാണം & ബാനർ :- വിജയ്‌ ബാബു &ഫ്രൈഡേ ഫിലിം ഹൗസ് കഥ ,തിരക്കഥ, സംഭാഷണം :- ചെമ്പന്‍ വിനോദ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- ആന്റണി വര്‍ഗീസ്‌ (കൂടാതെ നിരവധി പുതുമുഖങ്ങളും ...

   Read More