Roshan-Basheer-in-Kubera-Rasi-5

ആ നിമിഷം വിശ്വസിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല; റോഷന്‍ ബഷീര്‍ പറയുന്നു

ഇളയ ദളപതി വിജയ്‌ നായകനായ ഭൈരവ മലയാളി താരങ്ങള്‍ കൊണ്ട് സമ്പന്നമായ ഒരു ചിത്രമായിരുന്നു. നായിക കാര്‍ത്തിക, റോഷന്‍, വിജയ രാഘവന്‍ തുടങ്ങി ഒരു പിടി താരങ്ങള്‍ ഈ ചിത്രത്തില്‍ മികച്ച വേഷങ്ങള്‍ ചെയ്തു. ജീത്തു ജോസഫ്‌ മോഹന്‍ലാല്‍ കൂട്ടുകെട്ടില്‍ പിറന്ന ഹിറ്റ് ചിത്രം ദൃശ്യത്തിലെ വില്ലന്‍ റോളില്‍ തിളങ്ങിയ റോഷന്‍ ബഷീര്‍ ഇളയദളപതി വിജയ്‍യ്ക്കൊപ്പം ഭൈരവയില്‍ അഭിനയിച്ചതിന്റെ ത്രില്ലിലാണ്. വിജയ് ആരാധകനായി അഭിനയിച്ച മൂണ്ട്രു രസികര്‍കള്‍ എന്ന ചിത്രത്തിലെ പ്രകടനമാണ് ഭൈരവയില്‍ തന്നെ എത്തിച്ചതെന്ന് റോഷന്‍ പറയുന്നു.

ഭൈരവയില്‍ അഭിനയിക്കാന്‍ താത്പര്യമുണ്ടോ എന്ന് അന്വഷിച്ച് ഒരു ദിവസം തനിക്ക് ഭൈരവ സെറ്റില്‍ നിന്നും കോള്‍ വന്നുവെന്ന് റോഷന്‍ പറയുന്നു. ചിത്രത്തില്‍ കീര്‍ത്തിയുടെ സുഹൃത്തായുള്ള പോസിറ്റീവ് കഥാപാത്രമാണെന്നും അണിയറപ്രവര്‍ത്തകര്‍ പറഞ്ഞു.

ആദ്യ ദിവസം ഭൈരവയുടെ സെറ്റില്‍ എത്തിയപ്പോള്‍ ഒരു ഗാനത്തിന്റെ ചിത്രീകരണമായിരുന്നു നടന്നിരുന്നത്. അത് കഴിഞ്ഞ് നായകന്‍ വിജയ് നടന്നു വരുന്നത് താന്‍ കണ്ടു. അദ്ദേഹം വന്നപ്പോഴേ താന്‍ എഴുന്നേറ്റ് നിന്നുവെന്നും ആ സമയം അദ്ദേഹം തന്നെ കെട്ടി പിടിച്ചു. തനിക്ക് വിശ്വസിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ലയെന്നു താരം പറയുന്നു. മൊത്തത്തില്‍ ഒരു കിളി പോയ മൊമെന്റായിരുന്നു അതെന്നു റോഷന്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

Share This Article

എനിക്ക് രാഷ്ട്രീയമില്ല എന്ന വാക്കിനേക്കാള്‍ അശ്ലീലമായി മറ്റൊന്നുമില്ല; മഞ്ജുവിനു മറുപടിയുമായി ദീപാ നിഷാന്ത്

Next Story »

വീരത്തെക്കുറിച്ച് ആമീര്‍

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Now Showing

 • 17457577_10154662064129888_1782976689331084272_n

  ഹണി ബീ 2

  7 days ago

  സംവിധാനം:- ജീന്‍ പോള്‍ ലാല്‍ നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- ലാല്‍ ക്രിയേഷന്‍സ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- ആസിഫ് അലി, ഭാവന, ശ്രീനാഥ്‌ ഭാസി, ലാല്‍, ലന സംഗീത സംവിധാനം:- ദീപക് ദേവ് ഭാഷ :- മലയാളം റിലീസ്:- ...

  Read More
 • po

  അലമാര

  2 weeks ago

  സംവിധാനം:- മിഥുന്‍ മാനുവല്‍ തോമസ്‌ രചന :- ജോണ്‍ മാന്ത്രിക്കല്‍   നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- ഫുള്‍ ഒണ്‍ സ്റ്റുഡിയോസ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- സണ്ണി വെയിന്‍, രണ്‍ജി പണിക്കര്‍,അതിഥി രവി, അജു വര്‍ഗീസ്‌, സുധി കോപ്പ,സൈജു ...

  Read More
 • s

  സൈറ ബാനു

  4 weeks ago

  സംവിധാനം : ആന്റണി സോണി സെബാസ്റ്റ്യന്‍   നിര്‍മ്മാണം: മാക്ട്രോ പിക്ചേഴ്സ്, ആര്‍വി ഫിലിംസ്,ഇറോസ് ഇന്‍റര്‍നാഷണല്‍   കഥ /തിരക്കഥ : ആര്‍.ജെ ഷാന്‍   സംഭാഷണം : ബിപിന്‍ ചന്ദ്രന്‍   സംഗീതം/പശ്ചാത്തല സംഗീതം : ...

  Read More
 • download (6)

  എസ്ര

  2 months ago

  സംവിധാനം:- ജെയ് കെ. നിർമ്മാണം:- എ.വി. അനൂപ്, മുകേഷ് ആർ മേത്ത, സി.വി. സാരഥി രചന:- ജെയ് കെ. കഥ:- ശ്രീജിത്ത് അഭിനേതാക്കൾ:- പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ, പ്രിയ ആനന്ദ് സംഗീതം:- രാഹുൽ രാജ് ഛായാഗ്രഹണം:- സുജിത്ത് വാസുദേവ് ...

  Read More
 • ORU-MEXICAN-APARATHA

  ഒരു മെക്സിക്കൻ അപാരത

  2 months ago

  സംവിധാനം:- ടോം ഇമ്മട്ടി നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- അനൂപ് കണ്ണൻ, അനൂപ് കണ്ണൻ സ്റ്റോറീസ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- ടോവിനോ തോമസ്, നീരജ് മാധവ്, രൂപേഷ് പീതാംബരൻ, കീർത്തി സുരേഷ് ഛായാഗ്രഹണം:- പ്രകാശ് വേലായുധന്‍ സംഗീതം:- മണികണ്ഠന്‍ ...

  Read More
 • Coming Soon

  • 1971 ബിയോണ്ട് ദി ബോര്‍ഡേഴ്സ്

   2 months ago

   സംവിധാനം:- മേജര്‍ രവി നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- ഹനീഫ് മുഹമ്മദ്, റെഡ്റോസ് എന്റര്‍ടെയിന്‍മെന്റ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- മോഹന്‍ലാല്‍, ആശാ ശരത്ത്, ശ്രിദ്ധ, അല്ലു സിരീഷ്, റാണ ദഗ്ഗുബതി ഛായാഗ്രഹണം:- സുജിത് വാസുദേവ് ഭാഷ :- മലയാളം ...

   Read More
  • ചങ്ക്സ്

   2 months ago

     സംവിധാനം:- ഒമര്‍ ലുലു തിരക്കഥ:- സനൂപ് തൈക്കുടം, ജോസഫ് വിജീഷ്, അനീഷ് ഹമീദ് നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- വൈശാഖ് രാജ, വൈശാഖാ സിനിമ അഭിനേതാക്കള്‍ :- ബാലു വര്‍ഗ്ഗീസ്, ധര്‍മജന്‍ ബോള്‍ഗാട്ടി, വൈശാഖ് അവതരണം ...

   Read More
  • പുത്തന്‍പണം

   2 months ago

   സംവിധാനം/രചന ; രഞ്ജിത്ത്   നിര്‍മ്മാണം&ബാനര്‍ ; രഞ്ജിത്ത്, എബ്രഹാം മാത്യൂ,അരുണ്‍ നാരായണന്‍/ ത്രീ കളര്‍ സിനിമ   അഭിനേതാക്കള്‍ ; മമ്മൂട്ടി, രണ്‍ജി പണിക്കര്‍, മാമുക്കോയ, സിദ്ധിക്ക്, സായ്കുമാര്‍, ഇനിയ   ഛായാഗ്രഹണം :- ഓം ...

   Read More
  • തൊണ്ടിമുതലും ദൃക്സാക്ഷിയും

   4 months ago

   സംവിധാനം – ദിലീഷ് പോത്തന്‍ രചന – സജീവ്‌ പാഴൂര്‍ നിര്‍മ്മാണം – സന്ദീപ്‌ സേനന്‍, അനീഷ്‌ എം തോമസ്‌ അഭിനേതാക്കള്‍ – ഫഹദ് ഫാസില്‍, അലന്‍സിയര്‍ സംഗീതം – ബിജിബാല്‍ ചിത്രസംയോജനം – കിരണ്‍ ദാസ് ...

   Read More
  • ‘കമ്മാരസംഭവം’

   4 months ago

   സംവിധാനം :- രതീഷ് അമ്പാട്ട് നിർമ്മാണം & ബാനർ :- ഗോകുലം ഗോപാലൻ, ശ്രീ ഗോകുലം മൂവീസ് കഥ, തിരക്കഥ, സംഭാഷണം :- മുരളീഗോപി അഭിനേതാക്കൾ :- ദിലീപ്, ബോബി സിംഹ, മുരളീ ഗോപി, സിദ്ധാർത്ഥ് തുടങ്ങിയവർ. ...

   Read More