Latest NewsNEWSSocial Media

ഉ​പ​ചാ​ര​പൂ​ര്‍​വം ഗു​ണ്ട ജ​യ​ന്‍ എ​ന്ന ചി​ത്ര​ത്തെ അ​ഭി​ന​ന്ദി​ച്ച്‌ റി​ട്ട. ഡി​ജി​പി ഋ​ഷി രാ​ജ് സി​ങ്

ഉ​പ​ചാ​ര​പൂ​ർ​വം ഗു​ണ്ട ജ​യ​ൻ എ​ന്ന ചി​ത്ര​ത്തെ അ​ഭി​ന​ന്ദി​ച്ച് റി​ട്ട. ഡി​ജി​പി ഋ​ഷി രാ​ജ് സി​ങ് ഐ​പി​എ​സ് രംഗത്ത്. മ​ല​യാ​ള സി​നി​മ​യു​ടെ സ്ഥി​രം ശൈ​ലി​യൊ​ക്കെ ഏ​റെ മാ​റിയെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. സൈ​ജു കു​റു​പ്പ് നാ​യ​ക​നാ​യ ഈ ​ചി​ത്ര​ത്തി​ന് തി​ര​ക്ക​ഥ ര​ചി​ച്ച​ത് രാ​ജേ​ഷ് വ​ര്‍​മ്മ​യാ​ണ്. ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് അ​രു​ണ്‍ വൈ​ഗ ആണ്. ചി​ത്രം നി​ര്‍​മ്മി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത് ദു​ല്‍​ഖ​ര്‍ സ​ല്‍​മാ​നും സെ​ബാ​സ്റ്റി​യ​ന്‍ ആ​നി​ക്കാ​ടും ചേ​ര്‍​ന്നാ​ണ്.

പോ​സ്റ്റി​ന്‍റെ പൂ​ര്‍​ണ​രൂ​പം:-

ഉ​പ​ച്ചാ​ര​പൂ​ര്‍​വം ഗു​ണ്ടാ​ജ​യ​ന്‍ – പു​ലി​വാ​ല്‍ പി​ടി​ച്ച ക​ല്യാ​ണം;
ച​ല​ച്ചി​ത്ര നി​രൂ​പ​ണം ത​യ്യാ​റാ​ക്കി​യ​ത് – ഋ​ഷി​രാ​ജ് സിം​ഗ്

ഒ​രു സി​നി​മ​യി​ല്‍ ഉ​ദ്വേ​ഗ​ജ​ന​ക​മാ​യ നി​മി​ഷ​ങ്ങ​ള്‍ സൃ​ഷ്ടി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് ഒ​ര​ത്മാ​വോ, പ്രേ​ത​മോ അ​ല്ലെ​ങ്കി​ല്‍ ഇ​രു​ട്ടി​ന്‍റെ പ​ശ്ച​ത്ത​ല​മോ ധാ​രാ​ളം മ​തി​യാ​വും. എ​ന്നാ​ല് ഒ​രു ഗ്രാ​മ​ത്തി​ലെ സാ​ധാ​ര​ണ ക​ല്യാ​ണ വീ​ട്ടി​ല്‍ ന​ട​ക്കു​ന്ന നി​ഗൂ​ഢ​ത​ക​ള്‍ നി​റ​ഞ്ഞ സം​ഭ​വ വി​കാ​സ​ങ്ങ​ള്‍ ക​ഴി​വു​റ്റ സം​വി​ധാ​യ​ക​ന്‍ ഒ​പ്പി​യെ​ടു​ത്ത​താ​ണ് ഈ ​സി​നി​മ.

പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യു​ടെ താ​ല്‍​പ​ര്യം ക​ണ​ക്കി​ലെ​ടു​ക്കാ​തെ ന​ട​ത്തു​ന്ന ക​ല്യാ​ണം. ആ ​ക​ല്യാ​ണം അ​നു​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ അ​വി​ടെ ന​ട​ക്കു​ന്ന സം​ഭ​വ​ങ്ങ​ള്‍, ന​മ്മു​ടെ വി​ര​ലു​ക​ള്‍ ക​ടി​ച്ചു കൊ​ണ്ട് ഒ​രു രോ​മാ​ഞ്ച​ത്തോ​ട് കൂ​ടി മാ​ത്ര​മേ കാ​ണാ​ന്‍ സാ​ധി​ക്കു​ക​യു​ള്ളൂ. ഒ​രു സി​നി​മ​യി​ല്‍ ക​ഥ​യോ​ളം ത​ന്നെ പ്രാ​ധാ​ന്യം അ​തി​ന്‍റെ സ​ബ് പ്ലോ​ട്ടു​ക​ള്‍​ക്കും ഉ​ണ്ടെ​ന്ന് നി​സ്സം​ശ​യം പ​റ​യാ​നാ​കും. ക​ഥ പ​റ​ഞ്ഞു തുടങ്ങുമ്പോൾ വി​വാ​ഹ​ത്തി​ന് പ​ങ്കെ​ടു​ക്കാ​ന്‍ വ​ന്നി​രി​ക്കു​ന്ന​വ​രും മ​റ്റു ക​ഥാ​പാ​ത്ര​ങ്ങ​ളും ന​മ്മു​ടെ മു​ന്നി​ല്‍ സൃ​ഷ്ടി​ക്കു​ന്ന ഓ​രോ ദൃ​ശ്യ​വും ചി​രി​ച്ചു കൊ​ണ്ട​ല്ലാ​തെ ക​ണ്ട് തീ​ര്‍​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യി​ല്ല.

സാ​ധാ​ര​ണ രീ​തി​യി​ല്‍ ന്യൂ ​ജ​ന​റേ​ഷ​ന്‍ മ​ല​യാ​ളം സി​നി​മ​ക​ളി​ല്‍ സം​ഗീ​ത​ത്തി​ന് വ​ലി​യ പ്രാ​ധാ​ന്യം ഉ​ണ്ടാ​കാ​റി​ല്ല, എ​ന്നാ​ല് ഈ ​സി​നി​മ​യി​ല്‍ അ​ജി​ത്ത് പി ​വി​നോ​ദിന്‍റെ വ​രി​ക​ള്‍​ക്ക് സം​ഗീ​ത സം​വി​ധാ​യ​ക​ന്‍ ബി​ജി​ബാ​ല്‍ ഈ​ണം ന​ല്‍​കി​യ​പ്പോ​ള്‍ ല​ഭി​ച്ച മ​നോ​ഹ​ര​ങ്ങ​ളാ​യ ഗാ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ചി​ത്ര​ത്തി​നെ വേ​റൊ​രു ത​ല​ത്തി​ല്‍ കൊ​ണ്ടെ​ത്തി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്നു.

അ​രു​ണ്‍ വൈ​ഗ എ​ന്ന ക​ഴി​വു​റ്റ ക​ലാ​കാ​ര​ന്‍ ത​ന്‍റെ ക​ഥ​യി​ല്‍ തീ​ര്‍​ത്ത മി​ക​ച്ച തി​ര​ക്ക​ഥ​യെ അ​തി​ന്‍റെ പൂ​ര്‍​ണ്ണ​ത​യി​ല്‍ ത​ന്നെ തി​ര​ശ്ശീ​ല​യി​ല്‍ കൊ​ണ്ട് വ​ന്നി​ട്ടു​ണ്ട്. ഈ ​ചി​ത്ര​ത്തി​ന്‍റെ ശ​രി​ക്കു​ള്ള സ്റ്റാ​ര്‍ എ​ന്ന് പ​റ​യേ​ണ്ട​ത് തി​ര​ക്ക​ഥാ​കൃ​ത്ത് രാ​ജേ​ഷ് വ​ര്‍​മ്മ ത​ന്നെ​യാ​ണ്. ക​ഥ​യും തി​ര​ക്ക​ഥ​യും പോ​ലെ ത​ന്നെ മി​ക​ച്ച​വ​യാ​യി​രു​ന്നു രാ​ജേ​ഷ് വ​ര്‍​മ്മ​യു​ടെ സം​ഭാ​ഷ​ണ​ങ്ങ​ളും. ക​ലാ​കാ​ര​ന്മാ​ര്‍ അ​വ​രു​ടെ ഡ​യ​ലോ​ഗു​ക​ള്‍ പറയുമ്പോൾ ല​ഭി​ച്ച ക​യ്യ​ടി​ക​ള്‍ അ​തി​നു​ദാ​ഹ​ര​ണ​മാ​ണ്.

സൈ​ജു കു​റു​പ്പ് എ​ന്ന അ​തു​ല്യ ന​ട​ന്‍റെ വീ​ട്ടു കാ​ര​ണ​വ​ര്‍ വേ​ഷം വ​ള​രെ മി​ക​ച്ച​താ​യി​രു​ന്നു. കേ​ന്ദ്ര ക​ഥാ​പാ​ത്ര​മാ​യി​ട്ടു​ള്ള അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ അ​ഭി​ന​യ​മി​ക​വ് ഏ​റെ പ്ര​ശം​സ​യ​ര്‍​ഹി​ക്കു​ന്നു. നാ​യി​ക​യു​ടെ ഇ​ള​യ​ച്ഛ​നാ​യ ദു​ബാ​യി​ക്കാ​ര​ന്‍ വേ​ഷ​ത്തി​ല്‍ അ​ഭി​ന​യി​ച്ച ജോ​ണി ആ​ന്‍റ​ണി ത​ന്‍റെ പ്ര​ത്യേ​ക മാ​ന്ന​റി​സ​വും വ്യ​ത്യ​സ്ത​മാ​യ സം​ഭാ​ഷ​ണ ശൈ​ലി​യും കൊ​ണ്ട് അ​ഭി​ന​യി​ച്ച വേ​ഷം അ​സ​ലാ​യി​രു​ന്നു. സി​നി​മ​യി​ല്‍ ക​യ്യ​ടി നേ​ടി​യ മ​റ്റൊ​രു ക​ഥാ​പാ​ത്രം പ​ട്ടാ​ള​ത്തി​ലെ കേ​ണ​ലാ​യി അ​ഭി​ന​യി​ച്ച സു​ധീ​ര്‍ ക​ര​മ​ന ആ​യി​രു​ന്നു. അ​ദ്ദേ​ഹ​വും അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ ഭാ​ര്യ വേ​ഷം ചെ​യ്ത ക​ലാ​കാ​രി ശൈ​ല​ജ അമ്പുവും അ​വ​രു​ടെ പ്ര​ത്യേ​ക സം​ഭാ​ഷ​ണ ശൈ​ലി കൊ​ണ്ടു​ള്ള അ​വ​ര​വ​രു​ടെ വേ​ഷം ആ​ളു​ക​ളി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ ഹ​രം കൊ​ള്ളി​ച്ചു.

സി​നി​മ​യു​ടെ തു​ട​ക്കം മു​ത​ല്‍​ക്ക് ത​ന്നെ വെ​ള്ളം കു​ടി​ച്ച്‌ കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ന്ന ഒ​രു ക​ഥാ​പാ​ത്രം, സാ​ബു മോന്റെ ക​യ്യി​ല്‍ ഭ​ദ്ര​മാ​യി​രു​ന്നു. കൂ​ടാ​തെ ക​ല്യാ​ണ പാ​ച​ക​ക്കാ​ര​ന്‍ വേ​ഷം ചെ​യ്ത ഹ​രീ​ഷ് ക​ണാ​രന്റെ അ​ഭി​ന​യ​വും പ്രേ​ക്ഷ​ക​ശ്ര​ദ്ധ പി​ടി​ച്ച്‌ പ​റ്റി. പ്രേ​ക്ഷ​ക​രെ ആ​കാം​ഷ​യു​ടെ മു​ള്‍​മു​ന​യി​ല്‍ നി​ര്‍​ത്തി​യ​തി​ന് സി​നി​മ​യു​ടെ എ​ഡി​റ്റ​ര്‍ കി​ര​ണ്‍ ദാ​സ് വ​ഹി​ച്ച പ​ങ്ക് ചെ​റു​ത​ല്ല.

സി​ജു​ വി​ല്‍​സ​ണ്‍, ശ​ബ​രീ​ഷ് വ​ര്‍​മ്മ, ജാ​ഫ​ര്‍ ഇ​ടു​ക്കി, ബി​ജു സോ​പാ​നം, വി​ജി​ലേ​ഷ്, ബൈ​ജു എ​ഴു​പു​ന്ന, ത​ട്ടിം മു​ട്ടിം ഫെ​യിം സാ​ഗ​ര്‍ സൂ​ര്യ, ഷാ​നി ഷാ​ക്കി, വൃ​ന്ദ മേ​നോ​ന്‍, ന​യ​ന, പാ​ര്‍​വ​തി തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​രു​ടെ ക​ഥാ​പാ​ത്ര​ങ്ങ​ളും ഒ​പ്പ​ത്തി​നൊ​പ്പം മി​ക​ച്ചു നി​ന്ന​വ​യാ​ണ്.

മ​ല​യാ​ള സി​നി​മ​യു​ടെ സ്ഥി​രം ശൈ​ലി​യൊ​ക്കെ ഏ​റെ മാ​റി ക​ഴി​ഞ്ഞി​രി​ക്കു​ന്നു. ഒ​രു വ​ലി​യ ന​ട​നെ കൊ​ണ്ട് വ​ന്ന കൊ​ണ്ടോ, ലോ​കം ചു​റ്റി​യു​ള്ള ഫ്ര​യി​മു​ക​ള്‍ കൊ​ണ്ട് വ​ന്ന കൊ​ണ്ടോ സി​നി​മ ഹിറ്റാവണം എ​ന്നി​ല്ല. ന​ല്ല ക​ഥ​യും, തി​ര​ക്ക​ഥ​യും ഉ​ണ്ടെ​ങ്കി​ല്‍ നാ​ല് ചു​വ​രു​ക​ള്‍​ക്കു​ള്ളി​ല്‍ നി​ന്ന് കൊ​ണ്ട് ത​ന്നെ ഇ​തു പോ​ലെ​യു​ള്ള ന​ല്ല സി​നി​മ​ക​ള്‍ ത​യ്യാ​റാ​ക്കി പ്രേ​ക്ഷ​ക​രു​ടെ അ​ഭി​ന​ന്ദ​നം നേ​ടാ​വു​ന്ന​താ​ണ്.’

shortlink

Related Articles

Post Your Comments


Back to top button