Just In

Mammootty2

പതിനഞ്ചു രൂപയ്ക്ക് ‘മമ്മൂക്ക’

സിനിമാ താരങ്ങളോട് ആരാധന തോന്നി മക്കള്‍ക്കും സ്ഥാപങ്ങള്‍ക്കും മറ്റും പേരിടുന്നത് സര്‍വ്വ സാധാരണമാണ്. മലയാളികളുടെ പ്രിയ താരമാണ് മെഗാസ്റ്റാര്‍ മമ്മൂട്ടി. ആരാധകര്‍ അദ്ദേഹത്തെ സ്നേഹവും ബഹുമാനവും ചേര്‍ത്ത് മമ്മൂക്കയെന്നു വിളിക്കുന്നു. ഇപ്പോള്‍ കൊച്ചിക്കാര്‍ കഴിക്കുന്നത് മമ്മൂക്കയാണ്. അതും പതിനഞ്ചു രൂപ വിലയില്‍.

ഒരു സൂപ്പര്‍സ്റ്റാറിന്‍റെ പേരില്‍ കിട്ടുന്ന സ്നാക്സ് ആണത്. എറണാകുളം ഇടപ്പള്ളി ജംഗ്ഷനില്‍നിന്ന് ആലുവയിലേക്ക് പോകുമ്പോള്‍ ടോള്‍ ജംഗ്ഷന് മുന്‍പായിട്ടുള്ള ഇഫ്താര്‍ ഹോട്ടലിലാണ് മമ്മൂട്ടിയുടെ പേരിലുള്ള സ്നാക്സ് ഉള്ളത്. കൊച്ചിയില്‍ മലബാര്‍ ഭക്ഷണങ്ങളുടെ പേരില്‍ പ്രശസ്തമായ ഹോട്ടലാണിത്.

അരിയും മസാലയും ചേര്‍ത്ത ഈ ഭക്ഷണം എല്ലാ വെള്ളിയാഴ്ചകളിലുമാണ് ഉണ്ടാക്കുന്നത്‌. ചിക്കന്‍ മസാലയോ, ഫിഷ് മസാലയോ, വെജിറ്റബിള്‍ മസാലയോ അരിക്കൊപ്പം പലഹാരത്തില്‍ ചേര്‍ക്കും.

image (5)

ഈ ഭക്ഷണ രഹസ്യം പുറത്തു വന്നത് ക്ലബ് എഫ് എം നടത്തിയ ഒരു പരിപാടിയിലൂടെയാണ്. മമ്മൂട്ടിക്ക് അറിയുമോ എന്നറിയില്ലാ ഈ ഭക്ഷണത്തെക്കുറിച്ച്, പക്ഷേ എല്ലാ വെള്ളിയാഴ്ചയും മമ്മൂക്ക കഴിക്കാന്‍ ഇവിടെ നല്ല തിരക്കാണെന്ന് ഇഫ്താര്‍ ഹോട്ടലിലെ അബ്ദുള്‍ റൗഫ് ക്ലബ് എഫ്എം നടത്തിയ പരിപാടിയില്‍ പറയുന്നു.

Share This Article

പുലിമുരുകനിലെ മോഹന്‍ലാല്‍ അഭിനയത്തിനെതിരെ മന്ത്രി ജി സുധാകരന്‍

Next Story »

ഗായകര്‍ക്കെതിരെ വിമര്‍ശനവുമായി പ്രശസ്ത ഗായിക ലതിക

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Now Showing

 • download (6)

  എസ്ര

  2 weeks ago

  സംവിധാനം:- ജെയ് കെ. നിർമ്മാണം:- എ.വി. അനൂപ്, മുകേഷ് ആർ മേത്ത, സി.വി. സാരഥി രചന:- ജെയ് കെ. കഥ:- ശ്രീജിത്ത് അഭിനേതാക്കൾ:- പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ, പ്രിയ ആനന്ദ് സംഗീതം:- രാഹുൽ രാജ് ഛായാഗ്രഹണം:- സുജിത്ത് വാസുദേവ് ...

  Read More
 • suriya-s3-759

  സിങ്കം 3

  2 weeks ago

  രചന, സംവിധാനം:- ഹരി നിർമ്മാണം & ബാനർ :- ജ്ഞാനവേല്‍ രാജ അഭിനേതാക്കള്‍ :-സൂര്യ, അനുഷ്ക, ശ്രുതിഹാസന്‍ ഛായാഗ്രഹണം :- പ്രിയന്‍ ചിത്രസംയോജനം :- വി ടി വിജയന്‍, ടി എസ് ജോയ് സംഗീതം :- ഹാരിസ് ...

  Read More
 • fukri

  ‘ഫുക്രി’

  3 weeks ago

  രചന, സംവിധാനം- സിദ്ധിക്ക് നിർമ്മാണം & ബാനർ :- സിദ്ധിക്ക്, വൈശാഖ് രാജന്‍, ജെന്‍സോ ജോസ്/എസ് ടാക്കീസ് അഭിനേതാക്കള്‍ :-ജയസൂര്യ,ലാല്‍,സിദ്ധിക്ക്,കെ.പി.എസി.ലളിത,ഹരീഷ്കണാരന്‍,ജനാര്‍ദ്ദനന്‍,ഭഗത് മാനുവല്‍, നസീര്‍ സക്രാന്തി , ജോജു ജോര്‍ജ്ജ്,പ്രയാഗ മാര്‍ട്ടിന്‍,അനുസിത്താര ഛായാഗ്രഹണം :- വിജയ്‌ ഉലകനാഥ് ചിത്രസംയോജനം ...

  Read More
 • m

  മുന്തിരിവള്ളികള്‍ തളിര്‍ക്കുമ്പോള്‍

  4 weeks ago

    സംവിധാനം :- ജിബു ജേക്കബ് നിർമ്മാണം & ബാനർ :- സോഫിയ പോള്‍&വീക്കന്‍ഡ് ബ്ലോക്ക് ബസ്റ്റര്‍ തിരക്കഥ, സംഭാഷണം :- സിന്ധുരാജ് അഭിനേതാക്കൾ :- മോഹന്‍ലാല്‍,മീന,അനൂപ്‌ മേനോന്‍, അലന്‍സിയര്‍,ശ്രിന്ദ വഹാബ്,സനൂപ് സന്തോഷ്‌,ഐമ റോസ്മി,കലാഭവന്‍ ഷാജോണ്‍, ബിന്ദു ...

  Read More
 • jomon

  ‘ജോമോന്റെ സുവിശേഷങ്ങൾ’

  3 months ago

  സംവിധാനം :- സത്യൻ അന്തിക്കാട് നിർമ്മാണം & ബാനർ :- സേതു മണ്ണാർക്കാട്, ഫുൾ മൂൺ സിനിമ വിതരണം :- കലാസംഘം & എവർഗ്രീൻ ഫിലിംസ് അഭിനേതാക്കൾ :- ദുൽക്കർ സൽമാൻ, മുകേഷ്, ജേക്കബ് ഗ്രിഗറി, ഇന്നസെന്റ്, ...

  Read More
 • Coming Soon

  • ഒരു മെക്സിക്കൻ അപാരത

   2 weeks ago

   സംവിധാനം:- ടോം ഇമ്മട്ടി നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- അനൂപ് കണ്ണൻ, അനൂപ് കണ്ണൻ സ്റ്റോറീസ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- ടോവിനോ തോമസ്, നീരജ് മാധവ്, രൂപേഷ് പീതാംബരൻ, കീർത്തി സുരേഷ് ഛായാഗ്രഹണം:- പ്രകാശ് വേലായുധന്‍ സംഗീതം:- മണികണ്ഠന്‍ ...

   Read More
  • 1971 ബിയോണ്ട് ദി ബോര്‍ഡേഴ്സ്

   2 weeks ago

   സംവിധാനം:- മേജര്‍ രവി നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- ഹനീഫ് മുഹമ്മദ്, റെഡ്റോസ് എന്റര്‍ടെയിന്‍മെന്റ് അഭിനേതാക്കള്‍ :- മോഹന്‍ലാല്‍, ആശാ ശരത്ത്, ശ്രിദ്ധ, അല്ലു സിരീഷ്, റാണ ദഗ്ഗുബതി ഛായാഗ്രഹണം:- സുജിത് വാസുദേവ് ഭാഷ :- മലയാളം ...

   Read More
  • ചങ്ക്സ്

   2 weeks ago

     സംവിധാനം:- ഒമര്‍ ലുലു തിരക്കഥ:- സനൂപ് തൈക്കുടം, ജോസഫ് വിജീഷ്, അനീഷ് ഹമീദ് നിര്‍മ്മാണം & ബാനര്‍ :- വൈശാഖ് രാജ, വൈശാഖാ സിനിമ അഭിനേതാക്കള്‍ :- ബാലു വര്‍ഗ്ഗീസ്, ധര്‍മജന്‍ ബോള്‍ഗാട്ടി, വൈശാഖ് അവതരണം ...

   Read More
  • അയാള്‍ ജീവിച്ചിരിപ്പുണ്ട്

   2 weeks ago

   സംവിധാനം:- വ്യാസന്‍ കെ പി നിർമ്മാണം :- 44 ഫിലിംസ് അഭിനേതാക്കള്‍ :-വിജയ്‌ ബാബു, മണികണ്ഠന്‍, നമ്രത ഗെയ്ക്ക്‌വാദ്, ഗോകുല്‍, പ്രസാദ്, ശ്രീജിത്ത്, സുധീര്‍ കരമന ഛായാഗ്രഹണം :- ഹരി നായര്‍ ചിത്രസംയോജനം :- വി ടി ...

   Read More
  • എബി

   4 weeks ago

   സംവിധാനം :- ശ്രീകാന്ത് മുരളി നിർമ്മാണം & ബാനർ :- സുവിന്‍ കെ വര്‍ക്കി,ലിറ്റില്‍ ബിഗ്‌ ഫിലിംസ് രചന :- സന്തോഷ്‌ എച്ചിക്കാനം അഭിനേതാക്കള്‍ :- വിനീത് ശ്രീനിവാസന്‍,അജു വര്‍ഗീസ്‌,സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട്, മെറീന മൈക്കിള്‍,സുധീര്‍ കരമന,ഹരീഷ് പേരാടി,വിനിത ...

   Read More